Mfumo mpya wa madaraja ya ufaulu Tanzania.

20131031-214849.jpg
Serikali leo imetangaza mfumo mpya wa kupanga madaraja ya ufaulu kwa elimu ya Sekondari. Katika mfumo huu matumizi ya tathmini endelevu ya mwanafunzi (Continuous Assessment) itatumika katika kupata alama za mwisho (final grade).
Nini mtazamo wako kuhusu mfumo huu mpya? Je mfumo huu mpya unatatua changamoto za ufaulu? Elimu ni moja sekta iliyo kwenye Matokeo Makubwa Sasa( Big Results Now), vipaumbele viwe nini? Nakaribisha maoni!

About Faustine

#Medical Doctor #Microbiologist # Public Health Specialist #Politician #African #Proud Tanzanian
This entry was posted in Uncategorized and tagged , , , , . Bookmark the permalink.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s